MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUN’Z_O YA UFUNDI STADI
VETA .
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

" MKATABA WA FUNDI UJENZI
1:0 Maelezo ya mkataba
i) Jina la mkataba: = KAZI YA.UMALIZIAJI WA VYOO VYA WANAFUNZI
(CHOO Na 1 NA Na Z) NA BWENI LA WANULLANA

i) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE I1/CHOO Na 1 NA Na

2/01

3 2.0 Makubaliano:
Makubahanoél@e/yamefanylka leo siku Jaua'ué W ,‘." .JTarehe. 2
mwezi. Mwaka /1/0:"7" ....... Kati ya Mkuyi wa chuo cha ufundi
na huduma VETA Tabera (Tabora RVTS€) wa S. L. P. ., b ..... Tabora.
(ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)
Jeshi la Magerezawa S. L. P. .2..[.. } ......... ( ambaye hapa anatambulika kania
Fundi),
Kwamba mwajiri anampatia Fundi kazi za ujenzi katika majerigo ya vyoo vya
wanafunzi kama ifuatavyo:-

e “Jengo la-choo Na 1

1) Kuchimba na kujenga septic tank na soakway pit Tsh  1,300,000.00

i) Kukujenga chembers Tsh 90,000.00
i) Kuweka ihifuniko Tsh 250,000.00
iv)  Skimming na rangi Tsh 470,000.00
v)  Kupaka rangi fascio board Tsh 25,000.00
Jumla jengo la:choo Na 1 Tsh  2,135,000.00
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Jengo la 'c_hoo:»Na:;Zf

i) Kuchimba na kujenga septic tank ha soakway pit Tsh  1,300,000.00

ii) Kukujenga chembers Tsh 90,000.00
iii)  Kuweka mifuniko Tsh 250,000.00
iv)  Skimming na rangi Tsh  470,000.00
V) ©  Kupaka fangi fascio:board ‘ Tsh 25,000.00
Jumla jengo la choo Na 2 Tsh  2,135,000.00

Jengo la Bweni la Wavilano

i) Kuweka fremu za milarigo Tsh  650,000.00
fi)  Kupiga.lipu na kuziba matungilizi Tsh  1,307,000.00
i} Kuweka vigae Tsh  2,000,000.00
iv)  Kukupiga blundéring na kufunga gypsum Tsh 975,000.00
v)  Kuandaa kuta (skimming) na kupaka Tsh  2,100,000.00

viy  Rangi.na varnish
Jumla jengo la byeni la wasichana Tsh 7,032,000.00
Jumila kuu (jengo la ¢hoo Na 1 nha 2 na bweni la Wasichana) Tsh  11,302,000.00

Kwamba kazi hizi zitafanyika katika eneo. la chuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyui
litilopo-eneo la Idete mkabala na shule ya sekondari ya Idete, Wilaya ya Uyui katika
mkoa wa Tabora.

Gharama ya Kazi hm zote nijumla ya Shilingi 11,302,000.00 Kwa maneno Shilingi
Milioni kumi na moja laki tatu na elfu mblh tu.

@@M\V)GT

Kwamba kazi hizi Zzitachukua muda wa siku ‘l ....... kwa maneno
mpaka Kukamiilika. }A.L\_m\ﬂ-l B - Y111 ] \Huu

3.0 Mwa_un.
Kwamba. mwaJm amekubah gharama zmzotolewa na Fundl kwa kazizilizotajwa hapo
~Juu. :




4.0 Fundi:
Fundi amekubali. kuifanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa na Msimamizi wa
ujenzi pamoja na kamati ya ujenzi kwa gharama zilizoelezwa hapo juu na
kuikamilisha kwa siku: zilizotajwa hapo juu.

5.0 Mwajiri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:

i) Kwamba kazi itafanyika kwa kiwargo cha hali ya juu kwa mujibu wa viwango
vya majengo'ya: serikali.

i) Kwamba' kabla ya malipo kazi itakaguliwa na. Mhandisi wa Halmashauri ya
Wilaya ya Uyui aliveteuliwa kukagua Kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi Uyui.

iif)  Kwamba Fundi hataendelea na hatua nyingine ya ujenzi mpaka hatua ya awali
lmekagullwa na kukubalika na Mhardisi-wa Wilaya na kamati ya ujenzi.

iv)  Kwamba i 1wapo itabainika kwamba Fundi amejeriga Kinyume na maelekezo ya
Msimamizi wa Ujénzi, Fundi ‘atawajibika kubomoa na kurekebisha kwa
gharama zake.

V) Kwarmba ‘malipo yatahpwa pale tu ambapo awamu ‘husika ‘ya ujenzi
imekamilika na lmekagullwa na Mhandisi wa Wilaya ya Uyui pamoja na kamati
ya ujenzi na kuthibitishwa kwa maandishi.

vi)  Kwamba malipo yote- yatafanywa kupitia mfumo wa malipo serikalini (MUSE)
kwa hiyo Fundi anatakiwa kuwa na akaunti benki.

vii)  Kwamba endapo itabainika kuwa Fundi anakiuka mashariti ‘ya mikataba huu
= uongozi ‘wa ‘chuo: ¢ha ufundi VETA Tabora utafuta/ utavunja mkataba huu na
Fundi hatalipwa chochote na hatua za kisheria zitachukuliwa.

viii) Malipo.yote yatakatwa kodi ya zuio ya asilimia’ tano (Withholding Tax 5%)
karha sheria za.Kodi zihavyosema.

6.0 Fedha ya zuio (retentlon fund) :
Mwishoni mwa kazi 1l1yoamshwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya

gharama: ya ujenzi hadi pale muda ‘wa matazamio ya ujenzi (miezi sita)
utakapokwisha. Fedha hizo Zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna. uharibifu
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7.0

8.0

utatokea katika ujenzi ndani ya kipindi cha matazamio ya ujenzi na Fundi

akashindwa au akakataa kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma

mawili (2) baada ya kupata maelekezo ya Mwayjiri.

Nyaraka zinazokamilisha mkataba huu ni:

Hati za bei za Fundi

Michoro na vipimo vya majengo
Barua ya kukubali kazi ya Fundi
Mkataba wenyewe

Saini za pande zote mbili:

Imetiwa saini na M
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